Ifaara

Ṣe igbesoke aabo rẹ pẹlu eto Wiwọle Keypad Fọwọkan WIFI ti ilọsiwaju wa. Ti a ṣe apẹrẹ fun awọn ile ati awọn iṣowo ode oni, titiipa itanna to lagbara yii daapọ gige{1}} imọ-ẹrọ biometric eti pẹlu irọrun ti isopọmọra ọlọgbọn. O funni ni ojuutu iṣakoso iwọle ti o ni aabo ti o ni aabo pupọ, gbogbo iṣakoso lainidi lati inu foonuiyara rẹ.
☆Iṣakoso Smart Latọna jijin pẹlu Tuya:Ijọpọ pẹlu module Tuya WIFI ti o lagbara, WIFI Fọwọkan Keypad Access sopọ taara si nẹtiwọọki ile rẹ. Ṣakoso iwọle olumulo lati ibikibi ni agbaye nipasẹ ohun elo Tuya Smart intuitive (wa fun mejeeji iOS ati Android). Fifun tabi fagile wiwọle lesekese, laisi nilo awọn bọtini ti ara.
☆Imudara Aabo & Iṣakoso:Ṣe abojuto iṣakoso pipe lori ohun-ini rẹ. O le ni rọọrun ṣafikun tabi paarẹ awọn olumulo taara nipasẹ ohun elo ati ṣeto awọn ihamọ akoko kan pato fun olumulo kọọkan, pipe fun awọn olutọju ile, awọn alejo, tabi awọn oṣiṣẹ iṣẹ. Ṣe atunyẹwo igbasilẹ ṣiṣi ni akoko gidi- lati ṣe atẹle gbogbo titẹ sii ati ijade.
☆Wiwọle Igba diẹ Rọ:Ṣe ina ni aabo ọkan{0}}akoko tabi akoko{1}}awọn ọrọ igbaniwọle igba diẹ fun awọn alejo. Ẹya yii jẹ apẹrẹ fun fifun - iraye si igba diẹ si awọn oṣiṣẹ ifijiṣẹ, awọn alejo, tabi awọn iyalo isinmi lai ba awọn koodu aabo akọkọ rẹ jẹ.
☆Ti o tọ ati Oju-ọjọ -Apẹrẹ Atako:Ti a ṣe lati pẹ, titiipa naa ṣe ẹya ile ti o ni irin to lagbara pẹlu apẹrẹ apanirun{{0}, n pese ilodi to dara julọ si titẹ sii tipatipa. Oṣuwọn mabomire IP66 rẹ ṣe idaniloju iṣẹ ṣiṣe igbẹkẹle ni ita, duro de ojo, eruku, ati awọn iwọn otutu to gaju.
☆O dara fun:Awọn ile ibugbe, Awọn iyalo isinmi (Airbnb), Awọn ile ọfiisi, Awọn agbegbe Gated, ati ohun-ini eyikeyi miiran ti o nilo igbẹkẹle, iṣakoso iwọle ọlọgbọn.
☆Asopọmọra:Wi{{0}Fi (Tuya Smart Ecosystem)
☆Awọn ọna Ṣii silẹ:Titẹ ika ọwọ agbara, Kaadi EM RFID, Bọtini Fọwọkan (koodu PIN), Ọrọigbaniwọle Igba diẹ
☆Ìṣàkóso App:Ohun elo Tuya Smart (iOS ati Android)
☆Ibugbe:Irin, Anti -vandal
☆Iwọn oju-ọjọ ti ko ni aabo:IP66
☆Iru Kaadi Atilẹyin:Kaadi EM
Awọn pato
|
Agbara olumulo Wọpọ User |
1000 |
|
Ṣiṣẹ Foliteji |
12 ~ 18V DC |
|
Itosi Kaadi Reader |
EM+Mifare |
|
Imọ-ẹrọ Redio |
125KHz{1}}MHz |
| Ka Range | 1-3cm |
|
Awọn isopọ onirin |
Iṣẹjade yii, bọtini ijade, itaniji, ilẹkun olubasọrọ, Wiegand input / o wu |
|
Yiyi |
Ọkan (KO, NC, wọpọ) |
| Abajade Relay adijositabulu | Awọn aaya 0 ~ 99 (aiyipada iṣẹju-aaya 5) |
| TimeLock o wu fifuye | 2Amp o pọju |
|
Wiegand Interface |
Kaadi EM: Wiegand 26 ~ 44 igbewọle & amupu; jade. Mifare kaadi: Wiegand 26 ~ 44bits 56bits, 58bits igbewọle & igbejade. (aiyipada ile-iṣẹ: Wiegand26bits fun kaadi EM, Wiegand 34bits fun kaadi Mifare) |
| Ijade PIN | 4 die-die, 8 die-die (ASCII), nomba Foju 10 (Iyipada Factory: 4 bits) |
|
Ayika |
Pade IP66 |
| Awọn iwọn otutu ti nṣiṣẹ | -20 ìyí ~ 60 ìyí (-13 ìyí ℉ ~ 140 iwọn F) |
|
Ọriniinitutu ti nṣiṣẹ |
0% RH ~ 98% RH |
| Awọ Ti ara | Zinc{{0}Alloy |
| Awọn iwọn | L140xW43.5xD22(mm) |
| Iwọn Ẹyọ | 330g |
| Sowo iwuwo | 405g |
Awọn afiwe Gbona: Wiwọle bọtini wifi ifọwọkan wifi, China wifi awọn olupilẹṣẹ iwọle bọtini foonu wifi, awọn olupese