ọja Akopọ

Eto Iṣakoso Wiwọle Idanimọ Oju WiFi Wa jẹ gige - ojutu aabo eti ti a ṣe apẹrẹ fun awọn ile ode oni, awọn ọfiisi, ati awọn aaye iṣowo. Apapọ imọ-ẹrọ idanimọ oju ti ilọsiwaju pẹlu Asopọmọra alailowaya, eto yii n pese iyara, deede, ati iṣakoso iraye si olubasọrọ lakoko ti o rii daju aabo giga ati irọrun lilo.
☆Iyara giga- Idanimọ Oju:Ṣe idanimọ awọn olumulo ti a fun ni aṣẹ ni iṣẹju-aaya pẹlu deede 99.8%, paapaa ni awọn ipo ina kekere-.
☆Asopọmọra WiFi:Isakoso wiwọle latọna jijin nipasẹ ohun elo foonuiyara, gbigba awọn admins laaye lati ṣafikun, yọkuro, tabi ni ihamọ awọn olumulo ni akoko gidi.
☆Atako -Imọ-ẹrọ Agbofinro:Ṣe idilọwọ iraye si laigba aṣẹ nipa lilo awọn fọto, awọn iboju iparada, tabi awọn fidio pẹlu wiwa laaye.
☆Ọpọ{{0}Alatilẹyin Olumulo:Tọju ẹgbẹẹgbẹrun awọn profaili oju, apẹrẹ fun awọn ọfiisi, awọn ile ọlọgbọn, awọn ile itura, ati awọn agbegbe gated.
☆Awọsanma & Awọn aṣayan Ibi ipamọ agbegbe:Ni aabo ṣe iforukọsilẹ awọn igbasilẹ titẹsi/jade pẹlu afẹyinti awọsanma iyan fun awọn itọpa iṣayẹwo.
☆Ibarapọ Rọrun:Ṣiṣẹ pẹlu awọn eto aabo ti o wa, awọn titiipa ilẹkun, ati adaṣe ile ti o gbọn (ibaramu pẹlu Zigbee, RFID, ati ohun elo alagbeka).
☆Apẹrẹ oju ojo:Ti a ṣe lati koju awọn ipo inu ati ita gbangba (IP65-ti won won fun eruku / omi resistance).
☆Awọn ohun elo:
Awọn ọfiisi ile-iṣẹ:Ṣe aabo awọn agbegbe ihamọ pẹlu titẹ sii laini ọwọ.
Awọn ile Smart:Wiwọle laini bọtini fun ẹbi ati awọn alejo ti o gbẹkẹle.
Awọn ile itura & Awọn iyẹwu:Ṣiṣayẹwo ayẹwo alejo - laisi awọn bọtini ti ara.
Awọn ere idaraya & Awọn ọmọ ẹgbẹ{0}}Awọn ẹgbẹ nikan:Dena pinpin wiwọle laigba aṣẹ.
Awọn pato
|
Agbara olumulo Olumulo oju |
5300 |
|
PIN Ipari |
4 ~ 6 awọn nọmba |
|
Ṣiṣẹ Foliteji |
12 ~ 18V DC |
|
Itosi Kaadi Reader |
EM+Mifare |
|
Imọ-ẹrọ Redio |
125KHz{1}}MHz |
| Ka Range | 1-3cm |
|
Awọn isopọ onirin |
Ijade yii, bọtini ijade, itaniji, olubasọrọ ẹnu-ọna, Wiegand input/output |
|
Yiyi |
Ọkan (KO, NC, wọpọ) |
| Abajade Relay adijositabulu | Awọn aaya 0 ~ 99 (aiyipada iṣẹju-aaya 5) |
| TimeLock o wu fifuye | 2Amp o pọju |
|
Wiegand Interface |
Kaadi EM: Wiegand 26 ~ 44 igbewọle & amupu; jade. Mifare kaadi: Wiegand 26 ~ 44bits 56bits, 58bits igbewọle & igbejade. (aiyipada ile-iṣẹ: Wiegand26bits fun kaadi EM, Wiegand 34bits fun kaadi Mifare) |
| Ijade PIN | 4 die-die, 8 die-die (ASCII), nomba Foju 10 (Iyipada Factory: 4 bits) |
|
Ayika |
Pade IP66 |
| Awọn iwọn otutu ti nṣiṣẹ | -20 ìyí ~ 60 ìyí (-13 ìyí ℉ ~ 140 iwọn F) |
| Ọriniinitutu ti nṣiṣẹ | 0% RH ~ 98% RH |
|
Awọ Ti ara |
Zinc-Alloy |
| Awọn iwọn | L140xW68xD25(mm) |
| Iwọn Ẹyọ | 500g |
| Sowo iwuwo | 615g |
Kí nìdí Yan Wa System
Ko dabi awọn kaadi bọtini ibile tabi awọn aṣayẹwo itẹka ika ọwọ, Iṣakoso Wiwọle Idanimọ Oju Wi-Fi wa imukuro eewu ti awọn iwe-ẹri ti o sọnu ati dinku awọn ifiyesi mimọ. Pẹlu awọn itaniji akoko gidi{{1} ati iṣakoso latọna jijin, o ṣetọju iṣakoso ni kikun lori ẹniti o wọ inu agbegbe rẹ- nigbakugba, nibikibi.
Ibamu & Aabo
Ti paroko data gbigbe
Ṣe atilẹyin aabo WPA3 WiFi.
GDPR/CCPA ni ibamu
Idaabobo ipamọ data olumulo.
Awọn afiwe Gbona: Wiwọle idanimọ oju wifi, awọn olupilẹṣẹ iwọle wifi oju wifi China, awọn olupese