Ifaara

Ṣafihan eto Iṣakoso Wiwọle ika ika WIFI ti ilọsiwaju wa, ti a ṣe adaṣe fun awọn iṣowo ati awọn ibugbe ti o beere aabo ti o ga julọ ati irọrun ode oni. Iduro ti o lagbara yii{1}ojuutu nikan daapọ ipo{2}ti{3}ti{3}awọn{4}}imọ-ẹrọ imọ-ẹrọ biometric pẹlu iṣakoso alailowaya alailowaya, pese ọna ti ko ni bọtini, igbẹkẹle, ati oye lati ṣakoso wiwọle.
☆Aabo Biometric To ti ni ilọsiwaju:WIFI Ìṣàkóso Wíwọlé Àtẹ̀wọ̀ Ẹ̀wọ̀ jẹ́ - sensọ ìka ìtẹ̀wọ̀tọ́ pípéye. O funni ni iyara ati idanimọ deede, ni idaniloju pe iraye si ni fifunni si awọn eniyan ti a fun ni aṣẹ nikan. Imọ-ẹrọ yii n pese aabo ipele ti o ga julọ ni akawe si awọn bọtini ibile tabi awọn koodu, eyiti o le padanu, pinpin, tabi ji.
☆Ailokun Alailowaya Isakoso & Iṣakoso:Pẹ̀lú ìsopọ̀ WIFI tí ó ṣopọ̀, ẹ̀rọ yìí ń tú ẹ sílẹ̀ láti - ìsiṣẹ́ ẹ̀rọ. Ṣakoso wiwọle olumulo lati ibikibi ni agbaye ni lilo ohun elo alagbeka igbẹhin (ibaramu pẹlu mejeeji iOS ati Android). Eyi ngbanilaaye fun iṣakoso akoko gidi ati abojuto {{3} laisi iwulo fun kọnputa agbedemeji tabi wiwi ti o nipọn.
☆Isakoso olumulo ni kikun nipasẹ App:Gbadun akitiyan isakoso. Ohun elo ogbon inu gba ọ laaye lati ṣafikun tabi paarẹ awọn ika ọwọ awọn olumulo ni iṣẹju-aaya. O le ni rọọrun ṣeto awọn ihamọ akoko fun awọn olumulo kan pato, ṣiṣẹda awọn iṣeto iraye si aṣa fun awọn oṣiṣẹ, awọn ẹrọ mimọ, tabi awọn alagbaṣe, imudara aabo mejeeji ati ṣiṣe ṣiṣe.
☆Awọn ọna Wiwọle lọpọlọpọ fun Irọrun:Lakoko ti idanimọ itẹka jẹ ọna akọkọ, a loye iwulo fun irọrun. Eto naa tun ṣe atilẹyin titẹsi koodu PIN nipasẹ bọtini foonu afẹyinti ati lilo awọn kaadi EM, nfunni ni awọn ọna yiyan irọrun fun awọn alejo tabi iraye si igba diẹ.
☆Itọpa Iyẹwo pipe & Abojuto Latọna jijin:Ṣetọju hihan ni kikun lori awọn aaye iwọle ohun-ini rẹ. Eto naa ṣe igbasilẹ laifọwọyi gbogbo igbiyanju titẹsi (aṣeyọri tabi sẹ) pẹlu aami-akoko kan. O le ṣe atunyẹwo igbasilẹ ṣiṣi pipe yii taara lati inu foonuiyara rẹ nigbakugba, pese awọn oye aabo to niyelori.
☆Ti o tọ ati Apẹrẹ Ọjọgbọn:Ti a ṣe fun igbesi aye gigun ati lilo lojoojumọ, ẹrọ naa ṣe ẹya ile ti o ni irin to lagbara ti a ṣe iwọn IP65, ti o jẹ ki erukuru{1}} ni wiwọ ati ki o tako si awọn ọkọ ofurufu omi. Apẹrẹ atako rẹ- ṣe idaniloju pe o le koju igbidanwo fọwọkan, ṣiṣe ni pipe fun awọn fifi sori inu ati ita.
☆Awọn pato Imọ-ẹrọ:
Imọ-ẹrọ akọkọ:Sensọ Fingerprint Opitika
Asopọmọra:Wi{0}Fi (802.11 b/g/n)
Awọn ọna Ṣii silẹ:Fingerprint, PIN koodu, EM RFID Kaadi
Isakoso:Ohun elo Alagbeka ti a ṣe iyasọtọ (iOS & Android)
Ibugbe:Irin, Anti -vandal
Idiwon Oju ojoIP65
Agbara:Iyan Power Adapter
Awọn pato
|
Agbara olumulo Wọpọ User |
1000 |
|
Ṣiṣẹ Foliteji |
12 ~ 18V DC |
|
Itosi Kaadi Reader |
EM+Mifare |
|
Imọ-ẹrọ Redio |
125KHz{1}}MHz |
| Ka Range | 1-3cm |
|
Awọn isopọ onirin |
Iṣẹjade yii, bọtini ijade, itaniji, ilẹkun olubasọrọ, Wiegand input / o wu |
|
Yiyi |
Ọkan (KO, NC, wọpọ) |
| Abajade Relay adijositabulu | Awọn aaya 0 ~ 99 (aiyipada iṣẹju-aaya 5) |
| TimeLock o wu fifuye | 2Amp o pọju |
|
Wiegand Interface |
Kaadi EM: Wiegand 26 ~ 44 igbewọle & amupu; jade. Mifare kaadi: Wiegand 26 ~ 44bits 56bits, 58bits igbewọle & igbejade. (aiyipada ile-iṣẹ: Wiegand26bits fun kaadi EM, Wiegand 34bits fun kaadi Mifare) |
| Ijade PIN | 4 die-die, 8 die-die (ASCII), nomba Foju 10 (Iyipada Factory: 4 bits) |
|
Ayika |
Pade IP66 |
| Awọn iwọn otutu ti nṣiṣẹ | -20 ìyí ~ 60 ìyí (-13 ìyí ℉ ~ 140 iwọn F) |
| Ọriniinitutu ti nṣiṣẹ | 0% RH ~ 98% RH |
|
Awọ Ti ara |
Zinc-Alloy |
| Awọn iwọn | L140xW43.5xD22(mm) |
| Iwọn Ẹyọ | 330g |
| Sowo iwuwo | 405g |
Awọn ohun elo to dara julọ
Awọn ile Ọfiisi, Awọn yara olupin, Awọn ile-iṣere, Awọn agbegbe Ibugbe Gated, Awọn ile Smart, Awọn ile itaja Soobu, ati Awọn ile-ẹkọ Ẹkọ.
Awọn afiwe Gbona: Iṣakoso wiwọle itẹka wifi, China wifi awọn olupese iṣakoso wiwọle ika ika wifi, awọn olupese