Awọn ọja Ifihan

Eto iṣakoso iwọle turnstile tripod ni aabo to gaju, agbara, ati iwọn ti o rọ bi awọn anfani akọkọ rẹ. Nipasẹ iṣọpọ ti awọn ọna ẹrọ ati awọn imọ-ẹrọ itanna, o mọ adaṣe ati iṣakoso oye ti titẹsi eniyan ati ijade. O dara fun oniruuru awọn oju iṣẹlẹ lati iṣakoso wiwọle ipilẹ si giga{2}} iṣakoso ọgbọn ọgbọn, o si ti di ohun elo iwọle ti o fẹ julọ ni ọkọ oju-irin ilu, awọn ọfiisi iṣowo, awọn aaye iwoye ati awọn ibi isere.
☆ Awọn turnstiles mẹta ti o ni adaṣe ni kikun ni iṣẹ itaniji, nigbati awọn apa ba ti ta nipasẹ agbara ni ilodi si, itaniji yoo ma ṣiṣẹ laifọwọyi ati awọn apa yoo ṣeto titiipa.
☆Tripod turnstile le ṣeto ipo iṣẹ nipa titẹ bọtini ti igbimọ iṣakoso akọkọ.
☆Adaaṣe{0}}gbe-iṣẹ apa: apa le gbe soke laifọwọyi pẹlu gbigbọn nigbati agbara ba wa ni titan.
☆Adaaṣe{0}}ju{1} iṣẹ apa: apa le ju silẹ ni aifọwọyi (aiyipada) (tabi gbigbe ọfẹ) nigbati agbara ba wa ni pipa.
☆ Awọn iṣẹ Tunto Aifọwọyi: lẹhin ti o ba paarọ kaadi naa, lakoko akoko kan pato (eto naa jẹ 10s), ti o ko ba kọja turnstile, eto naa yoo fagile aṣẹ rẹ laifọwọyi lati kọja ẹnu-bode, (akoko atunṣe jẹ 1 ~ 60s o le ṣatunṣe kini akoko ti o baamu fun ọ).
☆Tọpa mẹta le ṣiṣẹ pẹlu eto iṣakoso wiwọle ẹnu-ọna / eto agbara / eto idanimọ biometric / Eto ESD ati bẹbẹ lọ.
☆Ni kete ti a ba fun ifihan agbara kan, awọn apa yoo yi laifọwọyi si igun kan, ati ki o jẹ ki alarinkiri lati kọja ẹnu-bode naa.
☆Aládàáṣiṣẹ́ aládàáṣe mẹ́ta ọ̀tọ̀ọ̀tọ̀ Le Oluṣakoso ati gigun -ibiti o le ṣakoso awọn turnstile taara nipasẹ ṣiṣakoso kọnputa naa.
☆ LED kika iṣẹ.
☆Ko si iwulo lati fi awọn apa 3 sori ẹrọ nigbati alabara gba ẹru ati fifi sori ẹrọ (Fi sori ẹrọ Rọrun).
Imọ paramita
| Awoṣe | YD_R238SG |
| Ohun elo ile | 304 # irin alagbara, irin |
| Foliteji ṣiṣẹ | AC220± 10% V 50± 10%HZ |
| Iṣipopada iṣẹ | Àtọwọdá solenoid DC24V ṣafikun ohun mimu mọnamọna (iduroṣinṣin n ṣiṣẹ pẹlu ariwo kekere) |
| Iwọn | L420 * W280 * H990mm |
| Iwọn apa | 500 mm |
| Itọsọna | ẹyọkan tabi bi -itọnisọna (aṣayan) |
| Imọlẹ LED | itọka itọsọna |
| Ṣiṣẹ ayika | ninu ile / ita (pẹlu agọ kan lori) -10 iwọn -70 ìyí |
| Ojulumo ọriniinitutu | Kere ju tabi dogba si 90% coagulation ọfẹ |
| Akoko ti ṣiṣi | 0.2 aaya |
| Iyara kọja | 25 ~ 30 eniyan / min |
| Ifarahan | Nigbati agbara ba wa ni pipa, apa ṣii laifọwọyi |
| Deede yen aye | Awọn akoko miliọnu 5 (igbesi aye ṣiṣe deede Diẹ sii ju miliọnu 5 (igbasilẹ gigun julọ jẹ ọdun 10 jẹ odo lẹhin iṣẹ tita) |
| Ni wiwo wiwo | +12V level signal or pulse width>100ms 12V pulse, drive current>10mA |
Awọn anfani ti awọn turnstile mẹta-laifọwọyi ni kikun
Idena ti ara ti tailgating
Aṣeṣe atako ti ara -Apẹrẹ iru ti ara ṣe ilọsiwaju aabo,Eto iṣakoso iwọle turnstile tripod jẹ igbagbogbo Kere tabi dọgba si 55cm, ti o n ṣe idena ti ara ti “ọpa kan, eniyan kan”, fipa mu eniyan kan kọja ni titan, ni idinamọ awọn ifọle arufin gẹgẹbi atẹle ati gigun.
Hydraulic damping ati buffering
Ọpa rola ti ni ipese pẹlu ẹrọ hydraulic nigbati o n yi. Nigbati o ba ni ipa nipasẹ agbara ita (gẹgẹbi titari ti opa), yoo fa fifalẹ laifọwọyi ati pada si ipo atilẹba rẹ lati yago fun ibajẹ ẹrọ tabi ipalara ti ara ẹni ati fa igbesi aye ẹrọ naa.
Fi ọpa silẹ laifọwọyi nigbati agbara ba wa ni pipa
ni ibamu pẹlu awọn ilana ina, ọpa rola ṣubu ni inaro nigbati agbara ba wa ni pipa lati ṣii aye; o laifọwọyi tunto lẹhin ti agbara wa ni titan lati rii daju iyara sisilo ti eniyan ni irú ti pajawiri.
Igbesi aye iṣẹ pipẹ
Awọn rollers ati awọn apoti jẹ pupọ julọ ti irin alagbara tabi giga - alloy agbara, eyiti o jẹ ibajẹ{1}}sooro ati wọ{2}, ati pe o le ṣe deede si awọn agbegbe lile bii iji ojo, eruku, ati awọn iwọn otutu giga. Igbesi aye iṣẹ jẹ diẹ sii ju ọdun 10 lọ.
Awọn afiwe Gbona: Eto iṣakoso wiwọle mẹta-mẹta, China tripod turnstile access control system awọn olupese, awọn olupese