Ọja Ifihan

Ẹnu ọ̀nà ìdènà ìpadàrọ́ ẹlẹ́sẹ̀ dára fún àwọn ibi tí ó ní ìṣàn èrò inú ọkọ̀ ńlá (gẹ́gẹ́ bí ibùdókọ̀ ojú irin àti àwọn pápákọ̀ òfuurufú) tí ó nílò kíákíá àti àwọn agbára ìdiran{{0} tó lágbára. Awọn aaye jẹ iwapọ ati ki o nbeere kan ti o wa titi ikanni iwọn. Wọn ni awọn ibeere agbara ẹrọ giga ati nilo lati koju awọn ipa kan.
Standard Awọn iṣẹ
Awọn iṣẹ itaniji ti ẹnu-ọna idena gbigbọn ti arinkiri pẹlu
Itaniji ifọle arufin, itaniji iru, egboogi- itaniji fun pọ, itaniji ifọle yiyipada, itaniji isopo ina
Iṣe alatako-
ẹrọ ẹlẹrọ ati elekitironi meji egboogi- fun pọ, apa fifẹ yi pada laifọwọyi nigbati o ba pade awọn idiwọ, o si nfa itaniji ni akoko kanna. Sensọ infurarẹẹdi ṣe abojuto awọn idiwọ ninu ikanni ni akoko gidi lati yago fun eewu ti pinching
Iṣẹ́ àtakò -
Nigbati ami ifihan ṣiṣi ẹnu-ọna ko ba gba, iyipada gbigbọn yoo tiipa laifọwọyi lati yago fun gbigbe arufin
Iṣẹ atunto aifọwọyi
Apa fifẹ naa yoo tilekun laifọwọyi lẹyin ti o kọja lati ṣe idiwọ fun awọn oṣiṣẹ laigba aṣẹ lati tẹle tabi wọ si ọna idakeji, ni idaniloju ofin ọna opopona kan{{0}.
adijositabulu
Awọn apa le ṣe atunṣe.(Fun awọn apa gbigbọn meji).
Le ṣee lo ni apapo pẹlu
Yipada le ṣiṣẹ pẹlu eto iṣakoso wiwọle ẹnu-ọna / eto agbara / eto idanimọ biometric / Eto ESD ati bẹbẹ lọ.
Standard Technical sile
| Awoṣe | YD_R788HD |
| Ẹgbẹ iṣelọpọ | L1400 * W300 * H1020MM |
| Amupada apa ipari | 250 mm |
| Iwọn Passage ti o pọju | 550 mm |
| Ohun elo | SUS 304 irin alagbara, irin |
| Foliteji ṣiṣẹ | AC220± 10% V, 50HZ |
| Wakọ motor | brushless motor |
| Ni wiwo wiwo | Dry contact signal & 12V level signal, drive current>10mA |
| Ṣiṣe deede | aye diẹ sii ju 10 million |
| Awọn orisii sensọ | 6 orisii |
| Iyara kọja | 30 eniyan / min |
| Turnstile ṣiṣi / akoko pipade | 1 iṣẹju-aaya |
| Ṣiṣẹ ayika | ninu ile / ita (pẹlu agọ kan lori) -10 iwọn -70 ìyí |
| Ojulumo ọriniinitutu | Kere ju tabi dogba si 90% coagulation ọfẹ |
Ilana iṣelọpọ
oniru ati idagbasoke
Apẹrẹ ati idagbasoke awọn ọja, pẹlu ipinnu iru ẹnu-ọna ati awọn ibeere iṣẹ ṣiṣe ni ibamu si oju iṣẹlẹ ohun elo.
Ohun elo rira ati ayewo
Apoti naa nigbagbogbo jẹ ti irin alagbara
Itọju oju oju gbọdọ kọja idanwo sokiri iyọ.
Ṣiṣe ati iṣelọpọ
pẹlu dì irin processing, konge ẹrọ
Circuit ọkọ gbóògì, dada itọju.
Apejọ adanwo
Apejọ ati n ṣatunṣe aṣiṣe.
Idanwo lile
pẹlu idanwo iṣẹ, idanwo agbara, idanwo iyipada ayika, idanwo aabo, idanwo ti ogbo.
Iṣakojọpọ ati ifijiṣẹ
Apoti aabo
apoti igi + foam ti o wa titi, egboogi -gbigbọn ati ọrinrin{2}} ẹri
Awọn afiwe Gbona: Ẹnu ọ̀nà ìdènà ìpadàrọ́ tí ó ń rin ìrìn àjò, China ti ń ṣe ìdènà lẹ́nu ọ̀nà abẹ́lẹ̀ China, àwọn olùpèsè